Articles

worldcup888 phân tích: Bảng xếp hạng, bảng tổng sắp huy chương SEA Games 30

by Kinh Do Tư vấn sức khỏe
Bảng xếp hạng, bảng tổng sắp huy chương SEA Games 30 năm 2019 mới nhất. Danh sách huy chương của đoàn thể thao Việt Nam tại SEA Games 30.


Danh sách vận động viên giành huy chương của đoàn thể thao Việt Nam
HC Vàng:

Ngày 9/12

Trần Ngọc Thúy Vi (aerobic, cá nhân nữ)

Phan Thế Gia Hiển, Bùi Minh Phương (aerobic, đôi nam nữ)

Nguyễn Việt Anh, Nguyễn Chế Thanh, Vương Hoài Ân (aerobic, đồng đội)

Ngày 8/12

Phạm Thị Thu Trang (điền kinh, đi bộ 10 km nữ)

Phạm Thị Huệ (điền kinh, chạy 10.000 m nữ)

Đỗ Thị Ánh Nguyệt, Lộc Thị Đào, Nguyễn Thị Phương (bắn cung, cung 1 dây đồng đội nữ)

Nguyễn Hoàng Phi Vũ - Lộc Thị Đào (bắn cung, cung 1 dây đôi nam nữ)

Lộc Thị Đào (bắn cung, cung 1 dây cá nhân nữ)

Nguyễn Thanh Duy (karate, kumite dưới 60 kg nam)

Nguyễn Thị Phương, Lưu Thị Thu Uyên, Lê Thị Khánh Vy (karate, kata đồng đội nữ)

Ngô Đình Nại (billiards, carom 1 băng)

Bùi Yến Ly (muay, 54 kg nữ)

Nguyễn Phước Đến, Nguyễn Tiến Nhật, Trương Trần Nhật Minh và Đặng Anh Tuấn (đấu kiếm, kiếm 3 cạnh đồng đội nam)

Nguyễn Thị Oanh (điền kinh, 1.500 m nữ)

Dương Văn Thái ( điền kinh, 1.500 m nam)

Lê Tú Chinh (điền kinh, 100 m nữ)

Phạm Thị Thu Hiền (taekwondo, 62 kg nữ)

Trần Hưng Nguyên (bơi, 400 m hỗn hợp cá nhân nam)

Nguyễn Thị Ánh Viên (bơi, 400 m hỗn hợp cá nhân nữ)

Bạc Thị Khiêm (taekwondo, 67 kg nữ)

Nguyễn Thị Huyền (điền kinh, 400 m nữ)

Trần Nhật Hoàng (điền kinh, 400 m nam)

Đội tuyển bóng đá nữ Việt Nam

Ngày 7/12

Trương Thị Phương (canoeing, thuyền đơn nữ 200 m)

Nguyễn Anh Tú - Đoàn Bá Tuấn Anh (bóng bàn, đôi nam)

Nguyễn Thị Thanh Thủy, Nguyễn Ngọc Diễm PHương, Hồ Thị Như Vân, Nguyễn Thị Diệu Tiên, Hà Thị Nga (judo, đối kháng đồng đội nữ)

Trần Hồ Duy, Châu Tuyết Vân, Nguyễn Thị Lệ Kim, Hứa Văn Huy, Nguyễn Ngọc Minh Hy (taekwondo, quyền sáng tạo đồng đội hỗn hợp)

Nguyễn Thị Mộng Quỳnh (taekwondo, quyền sáng tạo cá nhân nữ)

Nguyễn Thị Ánh Viên (bơi, 400 m tự do nữ)

Nguyễn Thị Ánh Viên (bơi, 100 m ngửa nữ)

Nguyễn Thị Hằng, Trần Nhật Hoàng, Quách Thị Lan và Trần Đình Sơn (điền kinh, 4x400 m tiếp sức hỗn hợp)

Ngày 6/12

Lý Hoàng Nam (quần vợt, đơn nam)

Nguyễn Thị Thật (xe đạp, xuất phát đồng hàng nữ)

Trương Thị Phương (canoeing, 500 m nữ)

Vũ Thành An, Nguyễn Xuân Lợi, Tô Đức Anh, Nguyễn Văn Quyết (đấu kiếm, kiếm chém đồng đội nam)

Lê Anh Tài (judo, dưới 90 kg nam)

Nguyễn Thị Ánh Viên (bơi, 200 m tự do nữ)

Nguyễn Thị Ánh Viên (bơi, 200 m ngửa nữ)

Ngày 5/12

Lê Nguyễn Thanh Long (Pencak silat 50kg nam)

Nguyễn Tiến Nhật (đấu kiếm, kiếm 3 cạnh cá nhân nam)

Nguyễn Huy Hoàng (bơi, 1.500 m tự do nam)

Trần Hưng Nguyên (bơi, 200 m hỗn hợp cá nhân nam)

Ngày 4/12

Nguyễn Huy Hoàng (bơi, 400m tự do nam)

Đinh Phương Thành (thể dục dụng cụ, xà kép)

Nguyễn Thị Ánh Viên (bơi, 200 m hỗn hợp cá nhân nữ)

Đinh Phương Thành (thể dục dụng cụ, xà đơn)

Ngày 3/12

Phạm Quốc Khánh (wushu, nam quyền nam)

Hoàng Thị Duyên (Cử Tạ, 59kg nữ)

Đỗ Đức Trí (arnis, biểu diễn không nhạc nam)

Nguyễn Thị Trang (wushu, tán thủ 65 kg nữ)

Bùi Trường Giang (wushu, tán thủ 60 kg nam)

Vũ Thành An (đấu kiếm, kiếm chém cá nhân nam)

Phạm Thị Hồng Thanh (cử tạ, 64 kg nữ)

Đặng Nam (thể dục dụng cụ, vòng treo)

Ngày 2/12

Trần Thị Thanh Thủy (kurash, trên 70 kg nữ)

Lê Đức Đông (kurash, dưới 66 kg nam)

Vũ Ngọc Sơn (kurash, dưới 73 kg nam)

Bùi Minh Quân (kurash, dưới 81 kg nam)

Nguyễn Thị Lan (kurash, dưới 70 kg nữ)

Ngày 1/12

Phạm Thị Như Quỳnh (xe đạp địa hình, băng đồng nữ)

Nguyễn Đức Hòa - Phạm Thị Hải Yến (dancesport, đôi nam nữ quickstep)

Vương Thị Huyền (cử tạ, 45 kg nữ)

Lại Gia Thành (cử tạ, 55kg nam)

Minh Trường và Nhã Uyên (dancesport)

Trần Thương (Kurash)

Hoàng Thị Tình (Kurash)

Vũ Thị Thanh Bình (võ gậy)

Đào Thị Hồng Nhung (võ gậy)

Nguyễn Thị Cẩm Nhi (Võ gậy, trên 60kg nữ)

HC Bạc:

Ngày 9/12

Nguyễn Văn Lai (điền kinh, 5.000 m nam)

Võ Xuân Vĩnh (điền kinh, 20 km đi bộ nam)

Nguyễn Tiến Cương, Nguyễn Văn Đầy, Thạch Phi Hùng (bắn cung, cung 3 dây đồng đội nam)

Châu Kiều Oanh, Nguyễn Văn Đầy (bắn cung, cung 1 dây đôi nam nữ)

Nguyễn Thành Nhân (karate, trên 75 kg nam)

Ngày 8/12

Phạm Thị Hồng Lệ (điền kinh, chạy 10.000 m nữ)

Lê Thị Hiền - Phạm Thị Huệ (rowing, thuyền đôi nữ)

Nguyễn Văn Hà - Như Đình Nam (rowing, thuyền đôi nam hạng nhẹ 2 mái chèo)

Phạm Cảnh Phúc (billiards, carom 1 băng)

Bùi Thu Hà, Phùng Khánh Ly, Lê Minh Hằng, Đỗ Thị Tâm (đấu kiếm, kiếm chém đồng đội nữ)

Lê Quang Liêm (cờ vua, cờ chớp nam)

Nguyễn Doãn Long (muay, 57 kg nam)

Ngày 7/12

Đinh Thị Hảo - Tạ Thanh Huyền (rowing, thuyền đôi nữ hạng nhẹ)

Hoàng Xuân Vinh (bắn súng, 10 m súng ngắn hơi nam)

Nguyễn Thị Phương (karate, kata nữ)

Đinh Thị Hương (karate, kumite hạng 50 kg nữ)

Phan Vũ Nam, Nguyễn Tấn Công, Bùi Thiện Hoàng, Lê Khắc Nhân, Nguyễn Châu Hoàng Lân (judo, đối kháng đồng đội nam)

Lê Tú Chinh (điền kinh, 200 m nữ)

Nguyễn Ngọc Minh Hy (taekwondo, quyền sáng tạo cá nhân nam)

Ngày 6/12

Daniel Cao Nguyễn (quần vợt, đơn nam)

Savanna Lý Nguyễn (quần vợt, đơn nữ)

Trần Văn Vũ (canoeing, K1-1000m nam)

Đỗ Thị Anh, Nguyễn Thị Thu Phương, Nguyễn Thu Phương, Lưu Thị Thanh Nhàn (đấu kiếm, kiếm liễu đồng đội nữ)

Nguyễn Thị Như Ý (judo, trên 78 kg nữ)

Ngày 5/12

Nguyễn Đình Tuấn (pencak silat, đối kháng dưới 55 kg nam)

Nguyễn Thị Ánh Viên (bơi, 50 m ngửa nữ)

Ngày 4/12

Nguyễn Thị Vân (cử tạ nữ, 71kg)

Phạm Tuấn Anh (cử tạ, 73 kg nam)

Lê Nguyễn Paul (bơi, 100 m ngửa nam)

Đội bơi 4x200 m tự do nam

Ngày 3/12

Trần Thị Minh Huyền (wushu, thái cực kiếm nữ)

Ngô Văn Huỳnh (arnis, biểu diễn nam)

Triệu Thị Hoài (arnis, biểu diễn có nhạc nữ)

Đinh Xuân Hoàng (cử tạ, 67 kg nam)

Nguyễn Thị Chinh (wushu, tán thủ 48 kg nữ)

Nguyễn Ngọc Trường Sơn (cờ vua, cờ nhanh nam)

Đỗ Thị Ngọc Hương (thể dục dụng cụ, xà lệch)

Ngày 2/12

Văn Công Quốc (arnis, dưới 55 kg nam)

Nguyễn Đức Trí (arnis, dưới 60 kg nam)

Thạch Kim Tuấn (cử tạ, 61 kg nam)

Vương Thanh Tùng (arnis, trên 65 kg nam)

Nguyễn Thị Hương (arnis, dưới 50 kg nữ)

Nguyễn Thị Thúy (cử tạ, 55 kg nữ)

Nguyễn Thị Cúc (arnis, trên 60 kg nữ)

Ngày 1/12

Đức Hòa - Hải Yến (dancesport, đôi nam nữ tango)

Đức Hòa - Hải Yến (dancesport, đôi nam nữ viennese waltz)

Cà Thị Thơm (xe đạp địa hình, băng đồng nữ)

Vũ Văn Kiên (arnis, 55-60 kg nam)

Nguyễn Đoàn Minh Trường - Nguyễn Trọng Nhã Uyên (dancesport, đôi nam nữ samba)

Lê Hữu Phước (dancesport, breaking men)

Phú Thái Việt (arnis, trên 65 kg nam)

Đinh Phương Thành (TDDC, toàn năng)

Minh Trường - Nhã Uyên (dancesport, five dance)

HC Đồng:

Ngày 8/12

Lê Hoàng Đức (muay, 45 kg nam)

Lê Tuấn Minh (cơ vua, cờ chớp nam)

Hoàng Thị Bảo Trâm (cờ vua, cờ chớp nữ)

Khuất Phương Anh (điền kinh, 1.500 m nữ)

Đặng Hồng Sơn (karate, 67 kg nam)

Trang Cẩm Lành (karate, 55 kg nữ)

Hồ Thị Thu Hiền (karate, 61 kg nữ)

Vũ Thị Mộng Mơ (điền kinh, nhảy xa nữ)

Nguyễn Hữu Kim Sơn (bơi, 400 m hỗn hợp cá nhân nam)

Ngày 7/12

Lê Mậu Trường - Phan Mạnh Linh (rowing, thuyền đôi nam)

Dương Anh Đức (canoeing, thuyền đơn nam 200 m)

Nguyễn Quốc Toản - Phan Ngọc Sang (canoeing, thuyền đôi nam)

Trần Quốc Cường (bắn súng, 10 m súng ngắn hơi nam)

Nguyễn Như Hoa, Trần Thúy Vinh, Vũ Thị Hồng, Nguyễn Thị Trang (đấu kiếm, kiếm 3 cạnh đồng đội nữ)

Lê Trần Kim Uyên (taekwondo, quyền tiêu chuẩn cá nhân nữ)

Lê Trần Kim Uyên, Nguyễn Thị Kim Hà, Ngô Thị Thùy Dung (taekwondo, quyền tiêu chuẩn đồng đội nữ)

Hoàng Quý Phước (bơi, 200 m tự do nam)

Lê Nguyễn Paul (bơi, 50 m ngửa nam)

Vũ Thị Mến (điền kinh, nhảy 3 bước nữ)

Ngày 6/12

Phạm Thị Hồng Lệ (điền kinh, marathon nữ)

Ngô Phương Mai (nhảy cầu, cầu mềm 3 m nữ)

Lý Hoàng Nam - Phạm Quốc Khánh (quần vợt, đôi nam)

Bùi Thanh Phẩm - Trần Thành (canoeing, C2-1000 m nam)

Daniel Cao Nguyễn - Nguyễn Văn Phương (quần vợt, đôi nam)

Phan Thị Thanh Bình - Trần Thuỵ Thanh Trúc (quần vợt, đôi nữ)

Nguyễn Thị Thúy Kiều - Thạch Thị Ánh Lan (bi sắt, đôi nữ)

Dương Thị Quỳnh Như (sambo, hạng dưới 80 kg nữ)

Nguyễn Châu Hoàng Lân (judo, trên 100 kg nam)

Lê Nguyễn Paul (bơi, 100 m bướm nam)

Lê Nguyễn Paul, Ngô Đình Chuyền, Trần Hưng Nguyên, Hoàng Quý Phước (bơi, 4x100 m tự do)

Ngày 5/12

Phạm Thị Tươi (pencak silat, đối kháng dưới 55 kg nữ)

Nguyễn Ngọc Toản (pencak silat, đối kháng dưới 65 kg nam)

Bộ ba (bi sắt)

Nguyễn Phước Đến (đấu kiếm, kiếm 3 cạnh cá nhân nam)

Nguyễn Hữu Kim Sơn (bơi, 1.500 m tự do nam)

Ngày 4/12

Nguyễn Thị Như Hoa (đấu kiếm, kiếm 3 cạnh nữ)

Lê Thanh Tùng (thể dục dụng cụ, nhảy chống nam)

Huỳnh Hà Hữu Hiếu - Trần Thị Lụa ( muay, quyền đôi nữ)

Đỗ Thị Vân Anh (thể dục dụng cụ, cầu thăng bằng)

Lê Thanh Tùng (thể dục dụng cụ, xà kép)

Lê Thị Mỹ Thảo (bơi, 200 m bướm nữ)

Trần Đoàn Quỳnh Nam (thể dục dụng cụ, thảm tự do nữ)

Nguyễn Trần Duy Nhất - Nguyễn Nhất Quyền (muay, quyền đôi nam)

Trần Phương Nga - Nguyễn Thị Bảo Ngọc (Judo, biểu diễn đôi nữ)

Ngày 3/12

Trần Xuân Hiệp (wushu, đao thuật - côn thuật)

Nguyễn Phương Linh (arnis, biểu diễn nữ)

Đỗ Thị Anh (đấu kiếm, kiếm liễu cá nhân nữ)

Nguyễn Anh Khôi (cờ vua, cờ nhanh nam)

Đỗ Thị Vân Anh (thể dục dụng cụ, nhảy chống nữ)

Nghiêm Văn Ý (wushu, tán thủ 56 kg nam)

Đinh Văn Hường (wushu, tán thủ 52 kg nam)

Vũ Minh Đức (wushu, tán thủ 48 kg nam)

Đinh Phương Thành (thể dục dụng cụ, ngựa vòng)

Ngày 2/12

Phạm Quốc Khánh (wushu, nam đao - nam côn)

Nguyễn Thị Phương Trinh (duathlon)

Nguyễn Thị Quyên (cử tạ, 49 kg nữ)

Vũ Đức Hùng (arnis, dưới 65 kg nam)

Đội tuyển bóng rổ nam, nội dung 3x3

Đoàn Thị Nhuần (arnis, dưới 55 kg nữ)

Lê Thị Vân Anh (arnis, dưới 60 kg nữ)

Ngày 1/12

Trần Thị Minh Huyền (wushu, thái cực quyền nữ)

Trần Xuân Hiệp (wushu, trường quyền nam)

Nguyễn Ngọc Đạt (arnis, 55 kg nam)

Nguyễn Trung Kiên - Phạm Hồng Anh (dancesport, dance chachacha)

Vũ Đức Hùng (arnis, 60-65 kg nam)

Lê Thanh Tùng (TDDC, toàn năng)

Trung Kiên - Hồng Anh (dancesport, rumba)

Sponsor Ads


About Kinh Do Innovator   Tư vấn sức khỏe

7 connections, 0 recommendations, 64 honor points.
Joined APSense since, July 15th, 2019, From Ha noi, Vietnam.

Created on Dec 9th 2019 01:02. Viewed 281 times.

Comments

No comment, be the first to comment.
Please sign in before you comment.